Home News Nikki Mbishi amjibu Nikki wa Pili juu ya makala yake

Nikki Mbishi amjibu Nikki wa Pili juu ya makala yake

Nikki Mbishi amjibu Nikki wa Pili juu ya makala yake

 Baada ya Nikki wa Pili kusambaza makala yake aliyoipa jina “Kalamu ya
Nikki” yenye topic aliyoiita “Hiphop inavyoikwamisha Hiphop Tanzania“..
Nikki Mbishi (ambae siku zote amekuwa akiwa-challenge Weusi) amemjibu
Nikki juu ya makala hiyo

 

Previous articleKalamu ya Nick wa Pili: Hip hop inavyoikwamisha Hip hop Tanzania
Next articleNew AUDIO | Sauti tam band – Hakuna | Download