Home News TANGAZO | Je wewe ni Msanii? (Are you an Artist?)

TANGAZO | Je wewe ni Msanii? (Are you an Artist?)

TANGAZO | Je wewe ni Msanii? (Are you an Artist?)

Je wewe ni Msanii? (Are you an Artist?)

Je wewe ni msanii unayehitaji nyimbo yako kuwekwa kwenye platfrom zetu ili kuwafikia watu wengi? Basi hapa ndio mahala sahihi kabisa, Tangaza nyimbo yako iwafikie watu wengi zaidi ndani na nje ya Tanzania. Tupigie sasa +255764931393.

Are you an artist who needs your songs to be placed on our platform to reach more people? So here is the right place, Announce your songs to reach more people in and out of Tanzania. Call us now +255764931393.